ประกาศ
0 แชร์
ที่ดิน 80.6 ตร.ว. ซอยจรัญสนิทวงศ์ 3 (ซอยสมชาย) ที่ริมคลอง ราคาถูกมาก
ราคา
: 700,000.00 บาท
ชื่อผู้ประกาศ
: บริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด Central Home Property Co.,Ltd.
เบอร์โทรศัพท์
ที่อยู่
:
0939695663
รายละเอียด
รหัสทรัพย์ : N1205 ที่ดิน 80.6 ตร.ว. ซอยจรัญสนิทวงศ์ 3 (ซอยสมชาย) ที่ริมคลอง ราคาถูกมาก ที่ตั้ง : แขวงวัดท่าพระ เขตบางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร 10600 รายละเอียดทรัพย์ - ที่ดินเปล่า เนื้อที่ 80.6 ตารางวา - รูปแปลงสวย กว้างประมาณ 16.79 เมตร ลึกประมาณ 18.19 เมตร - ตำแหน่งที่ดินอยู่ติดคลองบางกอกใหญ่ - ที่ดินตั้งอยู่ในซอยจรัญสนิทวงศ์ 3 ทางเข้าปัจจุบันสามารถเข้าได้เฉพาะรถมอเตอร์ไซค์ สถานที่ใกล้เคียง - รถไฟฟ้าสายสีน้ำเงิน (MRT) สถานีท่าพระ - เดอะ เซอร์เคิล ราชพฤกษ์, ฟู้ดวิลล่า ราชพฤกษ์, แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์, เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า - โรงเรียนเซนต์ปีเตอร์ ธนบุรี, โรงเรียนโพธิสารพิทยากร - วิทยาลัยเทคโนโลยีสยาม, มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ (ท่าพระจันทร์) - โรงพยาบาลศิริราช / ศิริราช ปิยมหาราชการุณย์, โรงพยาบาลธนบุรี 1, โรงพยาบาลวิชัยเวช แยกไฟฉาย - วัดปากน้ำภาษีเจริญ - สำนักงานเขตตลิ่งชัน - ตลาดน้ำตลิ่งชัน แผนที่ : https://maps.app.goo.gl/vyr5HSpA6jLTnhYA6 ราคาขาย 700,000 บาท (ประมาณ 8,685 บาท/ตร.ว.) สนใจติดต่อ บริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด Phone : 093-969-5663, 086-546-9741 Office : 02-968-7199 Line : @central_home Email : centralhome.realestate@gmail.com #ขายที่ดินติดคลอง #ที่ดินซอยจรัญสนิทวงศ์3 #ที่ดินริมน้ำราคาถูก #ที่ดินใกล้MRTท่าพระ #ที่ดินบางกอกใหญ่ #ที่ดินใกล้วัดปากน้ำภาษีเจริญ #ที่ดินราคาหลักแสน #รับฝากขายคอนโด #รับฝากขายบ้าน #รับฝากขายที่ดิน #บริษัทเซ็นทรัลโฮมพร็อพเพอร์ตี้ #รับฝากขายอสังหาฟรี #Centralhomeproperty #Agencyforrealestate