ประกาศ
0 แชร์
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น พร้อมที่ดิน 112 ตรว. ซอย สวนผัก 2 ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
ราคา
: 9,408,000.00 บาท
รายละเอียด
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น พร้อมที่ดิน 112 ตรว. ซอย สวนผัก 2 ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร ที่ตั้ง : 122 ซอย สวนผัก 2 แยก 4 แขวงตลิ่งชัน เขตตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร 10170 พิกัด : https://maps.app.goo.gl/nCFLQTs3RWLadvz3A ขนาดพื้นที่ : 112 ตารางวา รายละเอียด บ้านเดี่ยว 2 ชั้น - บ้านอาจต้องรีโนเวทใหม่เป็นบางจุด - ทำเลดี ที่ดินกว้าง พื้นที่ใช้สอยเยอะ - บรรยากาศเงียบ สงบ ร่มเย็น - เหมาะสำหรับอยู่อาศัย หรือทำธุรกิจที่พักผู้สูงอายุ ชั้น 1 พื้นที่ใช้สอยเยอะ - 1 ห้องโถง - 1 ห้องเธียเตอร์ - 1 ห้องครัว - 1 ห้องน้ำ ชั้น 2 3 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องโถง สถานที่ใกล้เคียง - อยู่ใกล้ร้านอาหารร้านสะดวกซื้อ (600 เมตร) - สำนักงานขนส่งกรุงเทพมหานครพื้นที่ 2 (900 เมตร) - โรงเรียนทีปังกรวิทยาพัฒน์ (วัดน้อยใน)โรงเรียนสามัญศึกษา (900 เมตร) - วัดน้อยใน (900 เมตร) ขายราคา 84,000 บาท / ตารางวา ราคารวม 9,408,000 บาท ติดต่อได้ทันที คุณ แอ๊ด โทร 081-297-7822 / 080-092-6836 Id : add6433