ประกาศ

ให้เช่าคลังสินค้า 11,538 ตร.ม. ต.ห้วยโป่ง จ.ระยอง รถพ่วงเข้าใด้ 24 ชม. ไม่ติดเวลา

ราคา
: 1,500,000.00 บาท
ที่อยู่
: 0634098164
รายละเอียด
						ให้เช่าคลังสินค้า 11,538 ตารางเมตร พื้นที่สีเหลือง ต.ห้วยโป่ง เมืองระยอง รถพ่วงเข้าใด้ 24 ชม. (ไม่ติดเวลา)

ราคาเช่า 1,500,000 บาท / เดือน ( ราคา 130 บาท / ตร.ม.)
ที่ตั้ง ตำบลห้วยโป่ง เมืองระยอง จังหวัดระยอง 21500

ติดต่อ : คุณภัสพงณ์ 0634098164
Line : deedee23
https://www.facebook.com/profile.php?id=61581484955548

พื้นที่ใช้สอย 11,538 ตารางเมตร 

พื้นที่สีเหลืองสามารถทำคลังสินค้าได้
ออกแบบอาคารทันสมัย พร้อมพื้นที่สำนักงานด้านหน้า
ระบบรักษาความปลอดภัยครบวงจร
รถพ่วงเข้าใด้ 24 ชม. ไม่ติดเวลา

ราคาเช่า 1,500,000 บาท / เดือน ( ราคา 130 บาท / ตร.ม.)
ที่ตั้ง ตำบลห้วยโป่ง เมืองระยอง จังหวัดระยอง 21500

ติดต่อ : คุณภัสพงณ์ 0634098164
Line : deedee23
https://www.facebook.com/profile.php?id=61581484955548

PL. Real Estate Broker
http://www.kaibaanteedin.com
บริการรับฝากขาย คอนโด บ้าน ที่ดิน อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด

RK1026 ดช